# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรวดี | สมจิตร์ | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธเนศ | ศรีภา | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
3 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | วัลพร | ยางนอก | โรงเรียนบ้านตรอกปลาไหล | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | หัทยา | บุญประสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปาราเมศ | ภูเดช | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
6 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | สุกันยา | มะละโยธา | โรงเรียนบ้านตรอกปลาไหล | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ทองคันทา | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ฤทธิไกร | พลแกล้ว | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
9 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | วิลาวัลย์ | เชิญกลาง | โรงเรียนบ้านตรอกปลาไหล | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นฤเบศ | ฉิมมาฉุย | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อดิเทพ | พันสีทา | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
12 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | กุลจิรา | ถนัดค้า | โรงเรียนบ้านตรอกปลาไหล | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพรรษา | จันดี | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ปัฐมาวรรณ | ประชุมเหล็ก | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
15 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | ภษมน | สิงหธนานนท์ | โรงเรียนบ้านตรอกปลาไหล | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุฒิพัชร | จึงก๋ง | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ณัฐกานต์ | จินตรุ่งโรจน์ | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
18 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาย | ศรายุทธ | ก่ายกอง | โรงเรียนวัดย่านรี | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กวินธิดา | พรมบุตร | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | กันติชา | พรมรินทร | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
21 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | ดวงใจ | แดงนำ | โรงเรียนวัดย่านรี | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เนตรณภา | พระแก้ว | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | กองคำ | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กันตนา | ฉิมมาบล | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จักรพงษ์ | พงษะพัง | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติพศ | พูนสิน | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | งอพา | โรงเรียนบ้านโนนหัวบึง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปาราเมศ | เงินน้ำจันทร์ | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณภัทร | มิ่งพา | โรงเรียนบ้านโนนหัวบึง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ประกายดาว | ชาญสิน | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อิศรา | พาห้าว | โรงเรียนบ้านโนนหัวบึง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุกัญญา | จำปีกลาง | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สรัญญู | บัวระภา | โรงเรียนบ้านโนนหัวบึง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุชานาฏ | วังคีรี | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรวิทย์ | กิ่งมะลิ | โรงเรียนบ้านโนนหัวบึง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภัทรจาริน | กล่อมปัญญา | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิจิตรา | แม่งมี | โรงเรียนบ้านโนนหัวบึง | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราพัชร | เค้ามูล | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุภัชชา | ดอนผา | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อังคณา | ทองนารินทร์ | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อิทธิกร | อ่อนนา | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐพล | มาขน | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทวีชัย | ด่านเจ้าแดง | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กษิพัฒน์ | พลราม | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จักรฤษณ์ | แก้วจันทร์ | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรวุฒิ | จองบุดดี | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เยาวพา | จงบริบูรณ์ | โรงเรียนบ้านเขาด้วน | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นทีธร | สองพล | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นัทธมน | พรมมา | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อุทัย | ต่อมศรี | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | วัดเขาวงศ์ | คณะจังหวัดปราจีนบุรี |