1 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาย | ปิยพงศ์ | กำเนิดทอง | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ซอน | - | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชภูมิ | พื้นปูม | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทิพวรรณ | - | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชาภัทร | ผาหยาด | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | น้ำ | - | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลินดา | อุปคุปต์ | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศรัณย์พร | อินทปัญญา | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลธิชา | สีสุชาติ | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปฐมพงศ์ | พุดทะสีบุด | โรงเรียนบ้านสำนักขาม | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนศร | หอมศรี | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กีรติ | วงศ์ปัญญากุล | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | สุวรรณชาตรี | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จรัสศรี | พรหมดิน | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กมลกานต์ | เพ็ชรประชา | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพล | วันแก้ว | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรวัฒน์ | ใสยะปัน | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พุฒิพงศ์ | แก้วรัตนา | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิชัยยุทธ์ | ชุติจิรัฐิติกาล | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฤทธิรงค์ | ทองวงค์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อรรถสิทธิ์ | จูปัง | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชญานินท์ | คงทอง | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สหรัฐ | สุวรรณละออง | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรวุฒิ | ณ สงคราม | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธเนตร | ปราบณรงค์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤต | บุรีรักษ์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | หัสชัย | ชูชาลี | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชิตตนันท์ | บุญแสง | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญญา | ทาเคลือบ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คหบดี | สังวรณ์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิพรรษพร | พันธางกูร | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรวัฒน์ | แก้วเส้ง | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนิกานต์ | วุ่นดี | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิษฐ์ชา | รอดยา | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | แทนคุณ | แซ่ด่าน | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อานนท์ | แก้วสุวรรณ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรงศ์กร | แก้วน้อย | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อารยะ | ศิริวงษ์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรัตน์ | แก้วสวัสดิ์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนิษฐนาฎ | แซ่ไล่ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อนันตญา | ฤทธิ์เดช | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุริวิภา | ชาวสวน | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปวันรัตน์ | จันทรฝาก | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปฐวี | แก้วจันทร์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกสรา | วัฒนาสุทธิ์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรพงศ์ | วาโย | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรพรรดิ | จันทร์สุข | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พฤกษา | แซ่ก๊ก | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พรพิพัฒทน์ | รัตนพันธ์ | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | สะเก่านอก | โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสะเดา | วัดอมฤตวราราม | คณะจังหวัดสงขลา |